![](picture_upload/slide_news/slide_news-f53f.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-1c25.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-6daf.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-fa16.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-a787.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-89cf.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-7f90.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-547d.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-e55f.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-0072.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-0a36.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-0264.jpg)
? Happy U BooG! ตะลุย (สถาบันพัฒนาสุขภาพอาเซียน)
📌 Happy U BooG! ตะลุย
.
วันนี้ (21 กันยายน 2566) ทีม Happy U BooG! มาบุกตะลุยสำรวจสุขภาวะและความอยู่ดีมีสุข (health & wellness) ให้กับนักศึกษาและบุคลากร ณ สถาบันพัฒนาสุขภาพอาเซียน ม.มหิดล พร้อมรับกระบอกน้ำฟรี 🍶✨🎉
ซึ่งกิจกรรมดี ๆ แบบนี้ มีตลอดเดือน ก.ย. 66.
ครั้งต่อไป พวกเราทีม Happy U BooG! จะบุกไปมอบความสุขที่ คณะแพทยศาสตร์โรงพยาบาลรามาธิบดี ในวันที่ 25 กันยายน 2566 เวลา 10.00 - 13.00 น. แล้วเจอกันนะ