![](picture_upload/slide_news/slide_news-8e3b.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-0bb1.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-df40.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-85e9.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-d240.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-28e5.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-3685.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-cd53.jpg)
? Happy U BooG! ตะลุย (คณะเทคนิคการแพทย์)
📌 Happy U BooG! ตะลุย
.
วันนี้ (28 กันยายน 2566) ทีม Happy U BooG! มาบุกตะลุยสำรวจสุขภาวะและความอยู่ดีมีสุข (health & wellness) ให้กับนักศึกษาและบุคลากร ณ คณะเทคนิคการแพทย์ ม.มหิดล พร้อมรับกระบอกน้ำฟรี 🍶✨🎉
👨⚕️👩⚕️สิ้นสุดการลุยคณะสายสุขภาพในสัปดาห์นี้
ครั้งต่อไป พวกเราทีม Happy U BooG! จะบุกไปมอบความสุขที่ หอสมุดและคลังความรู้ ม.มหิดล ในวันที่ 29 กันยายน 2566 เวลา 10.00 - 13.00 น. แล้วเจอกันนะ