![](picture_upload/slide_news/slide_news-8219.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-30a6.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-9647.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-5694.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-5ade.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-6b86.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-4277.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-9ae9.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-c22b.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-7e90.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-7100.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-fe30.jpg)
? Happy U BooG! ตะลุย (ณ คณะแพทยศาสตร์ โรงพยาบาลรามาธิบดี)
📌 Happy U BooG! ตะลุย
.
วันนี้ (25 กันยายน 2566) ทีม Happy U BooG! มาบุกตะลุยสำรวจสุขภาวะและความอยู่ดีมีสุข (health & wellness) ให้กับนักศึกษาและบุคลากร ณ คณะแพทยศาสตร์ โรงพยาบาลรามาธิบดี ม.มหิดล พร้อมรับกระบอกน้ำฟรี 🍶✨🎉
👨⚕️👩⚕️คณะที่เรามาสำรวจในวันนี้เป็นสายสุขภาพซึ่งตรงกับหัวข้อแบบสำรวจของเรา health & wellness มากๆ
ครั้งต่อไป พวกเราทีม Happy U BooG! จะบุกไปมอบความสุขที่ คณะพยาบาลศาสตร์ (บางกอกน้อย) ในวันที่ 26 กันยายน 2566 เวลา 10.00 - 13.00 น. แล้วเจอกันนะ